ਮੇਰਾ ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਕਾਰਟ
ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰਟ ਇਸ ਸਮੇਂ ਖਾਲੀ ਹੈ।
ਖਰੀਦਦਾਰੀ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ$100 ਦੇ ਆਰਡਰਾਂ 'ਤੇ ਮੁਫ਼ਤ ਸ਼ਿਪਿੰਗ (ਅੰਤਰਰਾਸ਼ਟਰੀ ਅਤੇ ਵੱਡੇ ਆਈਟਮ ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ)
ਅਲਫਾ ਸਲਿਪਸਟਰੀਮ 8.0 ਪਿਕਲਬਾਲ ਪੈਡਲ
ਅਲਫਾ ਸਲਿਪਸਟਰੀਮ 8.0
ਸਲਿਪਸਟਰੀਮ 8.0 ਅਲਫਾ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਅਧੁਨਿਕ ਪਿਕਲਬਾਲ ਪੈਡਲ ਹੈ! ਇਹ ਸੁੰਦਰ ਕੈਨੇਡੀਅਨ ਬਣਾਇਆ ਪੈਡਲ ਹਵਾ ਵਿੱਚ ਬੜੀ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਕੱਟਦਾ ਹੈ, ਪਤਲੇ ਪੈਡਲ ਦੀ ਸਵਿੰਗ ਸਪੀਡ ਦੇ ਨਾਲ ਗੰਭੀਰ ਤਾਕਤ ਵੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਅਲਫਾ ਕੋਰ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਕਰਨ ਲਈ ਧਮਾਕੇਦਾਰ ਤਾਕਤ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਜਦਕਿ ਪ੍ਰੋਗ੍ਰਿਟ ਟੈਕ ਸਤਹ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਪਿਨ ਪੈਦਾ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਅਨੁਮਾਨ ਨਹੀਂ ਲਗਾ ਸਕਣ।
ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਰੇਟਿੰਗ: ਤਾਕਤ 8/10 • ਸਪਿਨ 9/10 • ਕੰਟਰੋਲ 9/10 • ਪੌਪ 7/10 • ਮਹਿਸੂਸ 9/10 • ਮਿੱਠਾ ਸਪੌਟ 9/10
ਸਲਿਪਸਟਰੀਮ 8.0 ਨਾਲ ਸਪੀਡ, ਤਾਕਤ ਅਤੇ ਸਪਿਨ ਦਾ ਬੇਹਤਰੀਨ ਮਿਲਾਪ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋ। ਕੈਨੇਡਾ ਵਿੱਚ $100 ਤੋਂ ਵੱਧ ਦੇ ਆਰਡਰਾਂ 'ਤੇ ਮੁਫ਼ਤ ਸ਼ਿਪਿੰਗ!
| ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ | ਵੇਰਵੇ |
|---|---|
| ਔਸਤ ਵਜ਼ਨ | 8.4 ਔਂਸ |
| ਹੈਂਡਲ ਦਾ ਘੇਰਾ | 4.125" |
| ਹੈਂਡਲ ਦੀ ਲੰਬਾਈ | 5.5" |
| ਪੈਡਲ ਦੀ ਲੰਬਾਈ | 16.5" |
| ਪੈਡਲ ਦੀ ਚੌੜਾਈ | 7.4" |
| ਕੋਰ ਮੋਟਾਈ | 17mm |
| ਵਾਰੰਟੀ | ਸੀਮਿਤ ਲਾਈਫਟਾਈਮ |
ਨਵੇਂ ਉਤਪਾਦ ਸੂਚਨਾਵਾਂ, ਖਾਸ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ਾਂ ਅਤੇ ਕੂਪਨ ਕੋਡ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸਾਡੇ ਮੇਲਿੰਗ ਲਿਸਟ ਲਈ ਸਾਈਨ ਅਪ ਕਰੋ।